Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเบ่ง Parttionใน วิสต้า ด่วนมากๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เเบ่ง Parttionใน วิสต้า ด่วนมากๆ

hp dv2538tx ทำยังไงครับสอนที่ลองทำเเล้วมันทำไม่ได้ครับ

ตอนใส่แผ่นบู๊ตมันน่าจะทำได้นะครับ แต่ผมถนัดใช้แผ่นบู๊ตที่มี Partition Magic ง่ายกว่าเยอะ

Comment

Partition Magic ลองทำเเล้วอ่ะครับเเต่ดูเหมือนว่า วินโดว์วิสต้ามันจะไม่ support กะ Partition Magic
      มัน error อ่ะคับ เเล้วมีวิธีอื่นอีกปะครับ

Comment

ผมได้ยิ้นมาว่ามีโปรแกรมหนึ่งใช้แบ่งไดรกับวีสต้าได้ PPMPro.8.5. ผอยังไม่ได้ลองใช้ ลองหาดูครับ

Comment

ทำได้เเล้วคับของคุณทุกคำตอบคับ

Comment

ใช้แผ่นบูททำดีกว่านะครับผมเคยแบ่งใน vista แล้วมันขึ้นจอฟ้า

Comment

ขอบคุณทุกคำตอบคับ ตอนนี้เเบ่งได้เเล้วคับ

Comment

Working...
              X