Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lenovo 3000 Y400 เพิ่มการ์ดจอได้ไหมครับ แล้วโน๊ตบุคอื่นเพิ่มได้ไหม???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lenovo 3000 Y400 เพิ่มการ์ดจอได้ไหมครับ แล้วโน๊ตบุคอื่นเพิ่มได้ไหม???

ผมใช้ NoteBook Lenovo 3000 Y400 ผมอยากจะเพิ่มความจำการ์ดจอได้ไหมครับ ถ้าได้โน๊ตบุคทุกตัวเพิ่มได้เหมือนกันหรือป่าวครับ

มีเพื่อนผมถามมา ผมให้คำตอบไม่ได้เหมือนกัน ก้อวอนผู้รู้น่ะครับบอกที...

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เพิ่มไม่ได้คับ
    ต้องสั่งที่ต่างประเทศคับ

Comment

ถ้าเพิ่มได้ในโน๊ตบุ๊คระดับกลาง-ล่าง บอกผมด้วยนะ

Comment

อย่างที่บอกครับ NB โดยทั่วไปต้องกัดฟันซื้อการ์ดจอแยก มิฉะนั้นต้องขายทิ้งแล้วซื้อใหม่อยู่ดีเพราะเพิ่มไม่ได้

Comment

เพิ่มไม่ได้นะครับ

Comment

Working...
          X