Announcement

Collapse
No announcement yet.

บ้านที่ ตจว. ใช้ hispeed 256k ของTOT อยู่มีปัญหาเรื่องเวลา download ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บ้านที่ ตจว. ใช้ hispeed 256k ของTOT อยู่มีปัญหาเรื่องเวลา download ครับ

ใครใช้อยู่บ้างเป็นเหมือนกันไหม อาการคือ download ไปซักพักก็ค้างเป็นทุกครั้งเลย
    ของเพื่อนก็เป็นเหมือนกันเขายกเลิกไปแล้ว เป็นที่อะไรครับแก้ไขได้ไหมครับ
    ตจว.มีตัวเลือกไรบ้่างครับ ใช้ต่อไม่ไหวแล้วเซ็งมาก

โทรไปถามก่อนครับ (1100) แต่ผมใช้อยู่ไม่เคยเป็น

Comment

อาจเป็นที่สาเหตุอื่นครับ
      เครื่องลูกค้านี่ไม่ได้เล่นเป็นเดือนเลยครับ เพราะตู้จ่ายสัญญาณ ระเบิด ต้องรอของจาก กรุงเทพ ผมไปซ่อมคอมที่ ตจว ทีไร แกบ่นทุกที

Comment

เคยเป็นครับ แต่มันหายเอง น่าจะมีปัญหาจาก network ของผู้ให้บริการเองครับ ลองเช็ค firewall เครื่องของคุณเองด้วยน่ะครับ

Comment

Working...
        X