Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi มันออกรุ่นใหม่อีกแว้วววววว........(รู้กันแล้วม้าง)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-Fi มันออกรุ่นใหม่อีกแว้วววววว........(รู้กันแล้วม้าง)

http://www.creative.com/products/wel...p?category=209

ไม่รู้ออกนานรึยัง แต่ผมเหงเมื่อ 2-3 วันก่อนแว้วอ่ะครับ

ไม่รู้มันสอยรุ่นเพื่อจะออกตัวไหม่อ้ะเป่า........

โอ...ว ก็เพิ่งรู้นี่เเหละ

Comment

มันจะถูกกกว่า 4 รุ่นที่ออกมาก่อนไหมครับ - - เสียดายเหมือนกัน ซื้อ Xtreme Music ถ้ามันคุณสมบัติไม่ดีกว่าก็ไม่เสียดายครับ ^^
      Last edited by nazzzaa; 23 Oct 2006, 09:04:49.

Comment

ราคา 70 เหรียญ

ก็เกือบๆ 3000 บาท

แต่มันตัด option ออกไปเยอะเหมือนกัน

Comment

Xtreme Music ยังคงน่าเล่นอยูดี
          เท่าที่ดูๆตัวใหม่ไม่ค่อยคุ้มค่าเท่าไร

Comment

นั่นสิ

Comment

เมื่อไหร่จะออกแบบ USB External บ้างนะ

Comment

Working...
              X