Announcement

Collapse
No announcement yet.

การบ้านจากเด็กหลังห้อง...(ชี้แนะด้วยครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การบ้านจากเด็กหลังห้อง...(ชี้แนะด้วยครับ)

เก็บเกี่ยวความรู้จากในนี้มาก็นาน วันนี้เลยเอาผลงานมาให้ดูกันมั่งครับ

ดูของคนอื่นมาเยอะและ ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ ยังเป็นมือใหม่หัดคล็อกอยู่

E4300 ตอนแรกลากไป 3.37Ghz รัน PI 32M ผ่านนะครับ แต่ไม่รู้เป็นอะไร

เล่น ๆ อยู่ เครื่องมันจะรีเอง ก็เลยลดเหลือ 3.15Ghz ครับ แต่ยังไม่ได้แก้ลายเซ็น - -"

คลิ๊กที่รูปเพื่อดูรูปใหญ่นะครับ

ก่อน OC

หลัง OC

Super PI 32M 2 หัว กับ 1M

เล่นๆอยู่รีเซ็ต ไฟไม่พอคับต้องเพิ่ม
    หรือไม่ก็พาวเวอร์

^^

Comment

Originally posted by Boyler View Post
      เล่นๆอยู่รีเซ็ต ไฟไม่พอคับต้องเพิ่ม
      หรือไม่ก็พาวเวอร์

^^
      อ่า...ผู้ชี้ทางสว่าง

ขอบคุณมาก ๆ ครับ แค่อัดไฟ 1.7 ผมก็เหงื่อตกแล้ว กลัวไหม้

แต่ลากไป 3.37 อัดไฟไปประมาณ 1.5 ยังไม่พออีกเหรอครับ

Comment

มันต้องเล่นไฟหนักขนาดนั้นเลยเหรอครับ หุหุ

Comment

เพื่อนผมครับ เพื่อนผม 555+
          ทำไม 3D 06 มันเป็น 1024 * 768 หว่า
          ทำไมอัดไฟตั้ง 1.7 ง่ะ ค่อยๆ เพิ่มไฟ จาก 1.5 ทีละ 0.025 ไปเรื่อยๆ ก็ได้

Comment

Originally posted by greatng View Post
            เพื่อนผมครับ เพื่อนผม 555+
            ทำไม 3D 06 มันเป็น 1024 * 768 หว่า
            ทำไมอัดไฟตั้ง 1.7 ง่ะ ค่อยๆ เพิ่มไฟ จาก 1.5 ทีละ 0.025 ไปเรื่อยๆ ก็ได้
            จริง ๆ แล้วมันเป็น 1280*1024 แหละ เราไปปรับลงเป็น 1024*768

เดี๋ยววันนี้ค่ำ ๆ เอาแบบ 1280*1024 มาให้ดู

Comment

6320 ผม @3g ไฟ 1.3 เอง

Comment

สู้ต่อไปเพื่อนฟูง -0-

Comment

Working...
                X