Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASROCK CONROE1333-D667 กับ cabal

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASROCK CONROE1333-D667 กับ cabal

ASROCK CONROE1333-D667 vga on bord เล่น cabal ได้หรือเปล่าครับ

คิดว่าน่าจะได้นะครับ

Comment

ได้ครับ ปรับเเชร์ VGA Onboard อย่างน้อย 64-128MB กำลังดีครับ

Comment

สบายๆคับ

Comment

ปรับต่ำสุดก็ไหวอยู่(ไม่เคยลองเล่นจริงๆจังๆ ตอนนี้ซื้อการ์ดจอแล้ว เพราะมันเล่น Sim2ไม่เวิร์คเลย กระตุ้กกระตุกๆๆ)

Comment

เล่นได้ครับ ฟันธงเพราะลองมาแล้ว ปรับสูงสุดได้เลยครับ

E2140 + AsrockConroe1333 + RAM2GB

Company of hero ยังเล่นได้เลยครับ ทำเล่นไปนะ

Comment

Working...
            X