Announcement

Collapse
No announcement yet.

SPARK GF7300GT MAXX เปิดดูหนังแล้วภาพมืดๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SPARK GF7300GT MAXX เปิดดูหนังแล้วภาพมืดๆ

ตามหัวข้อครับ ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ เป็นกันบ้างหรือเปล่า
    ตัวนี้เป็น pci-ex แต่ผมใช้จอ crt ต่อช่อง d-sub
    ทีแรกคิดว่าเป็นกับไดร์เวอร์ แต่ลองถอนแล้วติดตั้งใหม่ก็ยังเป็นเหมือนเดิม
    ส่วนเรื่องโปรแกรมที่ใช้เปิดก็เป็น power DVD,windows media 11,
    และโปรแกรมอื่นๆ เป็นเหมือนกันหมด
    แต่พอเปิดตัวปรับแต่งของ nvdia ขึ้นมา แล้วเปิดดูหนัง มันดันชัดซ่ะงั้น
    ไม่ทราบว่าผมต้องไปปรับแต่งอะไรบ้าง ตรงไหน ขอบคุณครับ

ไม่มีคนรู้เลยเหรอครับ ว๋า....

Comment

ผมเคยเป็นเเหมือนกันครับ

ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ดู หายครับ

Comment

เปลี่ยนไดรเวอร์ไปใช้ของ nvdia ตัวอื่นเลยหรือครับ แล้วใช้ตัวไหนดีครับ

Comment

Working...
        X