Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามด่วนเลยครับพี่ๆ ช่วยตอบที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามด่วนเลยครับพี่ๆ ช่วยตอบที

คือผมไปซื้อ Galaxy 7600 GS ที่ 1000 ทิพย์ มาครับ ไม่มีของแล้วมีแต่ 7900 เลยราคาแพงกว่ามาก ก็คืออยากสอบถามว่ามีการ์ดรุ่นไหนที่พอจะแนะนำได้อีกครับ 8500 ดีไหม หรือ 1650 ดี เลือกไม่ถูกครับ ช่วยแนะนำทีเถอะ ครับเอาราคาใกล้เคียงกับตัว 7600 GS ของ Galaxy อ่ะครับ เพราะงบน้อย
    ก็อยากใส่รุ่นสูงๆน่ะ ครับแต่กลัว PSU Gview 450 ที่ติดมากับเคสมันรับไม่ได้ครับไม่อยากเปลี่ยน PSU ใหม่ มีรุ่นไหนที่พี่ๆเคยใช็แล้วมาแนะนำกันบ้างนะครับ แบบว่าอ่านไปอ่านมาจนงงไปหมด ไม่รู้จะซื้อรุ่นไหนดี แต่อยากได้รุ่นที่เหมาะกับใส่เคส ของเดิมๆของ GVIEW 450 W ครับ คิดว่า วัตต์ มันคงไม่เต็ม รบกวนอีกทีครับพี่ๆ ขอบคุณครับ

ลองhd2600proดูครับ

Comment

งบเท่าไหร่นะครับ

Comment

Working...
      X