Announcement

Collapse
No announcement yet.

WOW กะ vga เลือกอันไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• WOW กะ vga เลือกอันไหนดีครับ

จะเลือกการ์ดจอมาใช้กับเกมส์ world of warcraft ครับ ไม่รู้ว่าจะเอาค่ายไหนรุ่นไหนดีครับ อาจจะเอาใช้กะจอ 22" wide ด้วยครับ
    (ในใจดู R 1950 อยู่ครับ)
    Last edited by TOrX; 22 Aug 2007, 16:20:54.

งบครับ !?!

Comment

เอาไม่เกิน 7000 ครับ

Comment

ผมอ่านแล้วเข้าใจว่า จขกท. ถามว่า X1950 เล่นเกม world of warcraft ได้ไหม ก็ตอบว่าเหลือเฟือครับ ผมใช้ GF7300GT ยังเล่นสบายเลย แต่เล่นแค่จอ 19" เองนะ แต่ปรับสุดหมด

Comment

ก้อคือถูกใจ 1950 อยู่อ่ะครับแต่อยากได้ความเห็นจากคนที่เคยเล่น wow บ้างเพราะตอนที่เคยเล่น dota แล้วใช้radeon แล้วมันทำให้เครื่อง hang อยู่บ่อยๆ พอเปลี่ยนมาใช้ geforce ก้อไม่เกิดปัญหาแบบเดิม พอตอนนี้อยากซื้อเครื่องใหม่ก้อยังถูกใจค่าย radeon อยู่แต่กลัวจะมีปัญหาแบบเดิมอีกเลยมาถามไว้ก่อนหนะครับ

ถ้าต่อ 2 monitor นี่กินแรงการ์ดจอเยอะไหมครับ

Comment

Working...
          X