Announcement

Collapse
No announcement yet.

intel หยุดผลิต Pentium D รึยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• intel หยุดผลิต Pentium D รึยังครับ

อ่านในหนังสือ Commart บอกว่าหยุดไปแล้ว
    แล้ว Extreme Edition ยังผลิตอยู่รึป่าวครับ

p d คงอีกนานอ่ะครับ เพราะมันเป็นchoiceของพวก ระดับกลาง-สูงแต่ไม่ high-end

Comment

ไม่ครับข่าวออกมาแล้วว่าจาเลิกผลิตสิ้นปีนี้แล้วนะครับ

Comment

ใช่จริงๆ ด้วย
        Pentium D นี่เป็นแค่ Dual-Core รึป่าว

ต่างจาก P4 ตรงไหนถ้าไม่เทียบกับ Hz มี HTT เหมือนกันป่าว
        กะว่าถ้าตัวนี้พังจะเปลี่ยนไปใช้
        board: intel865PE

Comment

รอดูแนวโน้มตลาดต้นปีหน้าสิครับ เครื่องคุณ Ruin ก้อพอๆกับเครื่องผม ยังไหวน่า

Comment

Working...
          X