Announcement

Collapse
No announcement yet.

x2 5600 VS M2N32-SLI VS GEIL DDR800

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x2 5600 VS M2N32-SLI VS GEIL DDR800

เพิ่งซื้อ x2 5600 จาก JIB สุพรรณครับ ค่าตัวก็ 5640 บาท
    ประทับใจครับ เพราะราคาลงมาเยอะมากหากเทียบตอนออกใหม่ ลองเป็น
    ทางเลือกสำหรับคนรัก AMD น่ะครับ แต่บอกก่อนว่าตัวนี้เป็น 90 นาโน
    ไม่ใช่ 65 นาโน แต่ให้ L2 Cach มาตั้ง 1024 x 2 น่ะ ตัวคูณก็
    เลขคู่ด้วยครับ
    วันนี้เอาแค่นี้ก่อนครับ คาดว่าหากทดแรมลงอีกหน่อย อาจจะไปได้ไกลกว่านี้...มั้ง
    ตามนี้เลย
    http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=232929

แรงๆๆๆ ดีจิง

Comment

โอ้ว แรงได้แบบไม่ต้องเข็นให้เหน่อยเลยครับ

Comment

ใช้ไฟ 1.4 เอง แรงครับ

3600+ผมเข็นเกือบตายก็ได้ประมาณ3

Comment

เยี่ยมกำลังต้องการ

Comment

แรงๆๆ

Comment

แรงครับพี่น้อง

Comment

ดูตัวคูณยังไงหรอครับมือใหม่ครับ

Comment

ให้เอา ความเร็วจริง หารด้วย 200 ครับ
                  ประมาณนี้เลย
                  x2 5600 ความเร็วจริง = 2800 MHz
                  ตัวคูณ = 2800/200=14 ครับ
                  ผิดถูกอย่างงัย รอท่านอื่นชี้แจงครับ

Comment

แรงดีแต่รูปเล็กจังอ่านยากครับ

Comment

แรงจังเลย
                      เห็นแล้วอิจฉา อะ

Comment

โอวววววววว......CPU, M/B และ RAM เหมือนกันเรยยยย
                        แต่ของผมโดนยึดไปเล่น SIM ซะแล้ว...

Comment

Working...
                        X