Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปืนลูกซองแฝด TOZ หาเก็บที่ไหนครับในเกมส์ S.T.A.L.K.E.R

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปืนลูกซองแฝด TOZ หาเก็บที่ไหนครับในเกมส์ S.T.A.L.K.E.R

TOZ Double Shotgun

หาเก็บค้นทุกซอกทุกมุมก็ยังไม่เจอ (หรือต้องทำเควส)
    เห็นแล้วอยากใช้ Classic ดี

เคยเห็นใน Youtube ว่ายิงต่อนัดแรงมาก (แถบความแรงขึ้นสุด)
    ยิงกระสุนดำ(ไม่รู้จะเรียกว่าอะไรดี) ยิงไกลมากๆด้วย

เหล่าสไตค์เกอร์คนไหนช่วยบอกหน่อยครับว่าไปเก็บที่ไหน
    จนปัญญาแล้ว
    Last edited by penguinbenz; 22 Aug 2007, 22:01:40.

ไม่เจอเหมือนกัน แต่ผมมี M4 นาค๊าบ ยิงดี แรงถีบน้อย ยิงชุดละ 5 นัดไม่พลาดเป้า กดนาน ๆ ลอยขึ้นฟ้าเลย

Comment

สตอกเกอร์ ผมยังไม่ถึงไหนเลยขี้เกียจเล่นแล้ว อิอิ

Comment

เริ่มเกมมาก้อเยอะแยะแล้วครับ (ตอนปะทะครั้งแรกในบ้านร้าง หาเก็บเอา มี)
        ไม่จำเปนไม่อยากใช้ ไม่ทันแดร๊กกก 5 5 เขาหา AK 47 กันให้ควั่ก เหอ เหอ

Comment

นั่นมันลูกซองสั้นนิครับ ที่เริ่มเกมอะ

Comment

ลูกซองแฝดยาว TOZ ครับ(ชื่อมัน) แรงที่สุดในบรรดาลูกซอง ไม่ใช่ลูกซองปั้มนะ

ไม่ใช่ลูกซองแฝดสั้น อันนั้นผมทิ้งตลอดครับ ใช้ปืนพกตอนแรกยังดีกว่าเยอะ

ถามอีกหน่อยปืนไรเฟิลยาวที่ใหญ่ที่สุดแบบพิเศษ(มีลูกศรขึ้นตรงอาวุธ) มันหาตรงไหนอ่ะ

ที่คุณสมบัติมันจะแม่นกว่าไรเฟิลยาวธรรมดา(ยิงได้ถึง 100-200 เมตร)

Comment

Working...
            X