Announcement

Collapse
No announcement yet.

win server 2003

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• win server 2003

ช่วยด้วยครับลืมพาสเวิร์ด win server 2003 ไม่อยากลงใหม่เสียดายข้อมูล
    ช่วยบอกวิธีแก้ไขด้วยครับ....ขอบคุณล่วงหน้า

ท่านลืมของ account ไหนอ่ะ?
    admin อ่ะเปล่างะ หรือแค่ user ทั่วไป

Comment

admin

Comment

Originally posted by Kyo View Post
        admin
        จบข่าว (สำหรับผม)....รอท่านต่อไปงับป๋ม

Comment

ใช้แผ่นเคลีย pass นะครับ น่าจะได้

Comment

คุ้นๆ ว่าใน hiren's boot มีนะครับ โปรแกรมกู้พาสเวิดของวินโดส์เนี่ย แต่ไม่แน่ใจว่ามีของ 2003 หรือป่าวว ก็แว้บๆ อีกนั้นแหล่ะ ว่าเหมือนจะมี
            Last edited by Drunkman; 23 Aug 2007, 18:30:00.

Comment

hiren's boot ไม่ยอมบูตทำไง.....ตายไม่อยากลงใหม่รอตั้งหลายวัน...help me

Comment

ผม ก็ใช้ 2003 แต่ ไม่เคย Hack เข้าเครื่องตัวเองซักที

ป.ล เอาใจช่วยให้หาได้ไวๆ ครับ
                ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
                ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
                ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
                sigpic

Comment

สำหรับ 2003 ด้านระบบความปลอดภัยถือว่าดีกว่าXPพอตัว ที่สำคัญผู้ใช้มีเพียงส่วนน้อย หากไม่เน้นงานทางด้าน server จริงๆ คงจะเลือกใช้ยาก ดังนั้นลงใหม่เหอะท่าน แล้วอย่าลืมพาสเป็นพอ หุหุ....(ไม่ได้ช่วยอะไรเล๋ยเรา หุหุ)

Comment

จบข่าวครับ...ลงใหม่ตามฟอร์ม...ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ

Comment

จบข่าวครับ...ลงใหม่ตามฟอร์ม...ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ

Comment

ได้แล้วนะครับใช้ Hiren's boot CD ครับ

Comment

Working...
                        X