Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผ่าง!! HD2400 XT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผ่าง!! HD2400 XT

HD2400 XT DDR2 256 เล่นเกม Cabal กระตุกซะงั้น ตูหล่ะเซ็ง คะแนนทดสอบก็ดีกว่า 1600PRO แต่ดันเล่นเกมสู้ไม่ได้ซะงั้น หรือDriver มันยังไม่สมบูรณ์หว่า Sampron 3000 ram512/533 DDR2 Rambo ECS690GMA-A2

อย่าโทษที่การ์ดครับโทษที่เกม

Comment

เป็นที่ driver ครับผม
      หรือไม่ก็ต้องโทษคนเขียนเกม หุหุ

Comment

ผมว่าเป็นที่เกมส์ เพราะการ์ดผมด้อยกว่าของคุณอีก HD 2400 Pro แต่พอเวลาผมเล่น GE ผมเปิด Effect ทุกอย่างเต็มที่หมด ที่ความละเอียด 1024*768 ยังไม่กระตุกเลย และเท่าที่เคยเห็นภาพเกม Cabal นี่มันแย่กว่า GE อีกไม่ใช่เหรอ หรือว่าไม่จริง ?

็HD 2400 Pro DDR2 256MB Catalyst 7.8

Comment

ไม่เคยและไม่คิดจาเล่นGEอะครับเลยไม่รู้ภาพมันเป็นยังไงแต่ก็ขอบคุณนะครับที่ช่วยออกความเห็นกัน ช่วงนี้ก็กะจาเอาHD24ooXTที่มีมาทอดไข่ ร้อนดีเหลือเกิน พอดีเหลือบไปเห็นSink P!!! แลพัดลมน่ารักดีเลยแงะเอาพัดลมมาติดที่ การ์ดจอซะเลยไม่น่าเชื่อว่าจะพอดีเป๊ะอาไรขนาดนั้น เลยไม่ต้องไปซื้อพัดลมการ์ดจอ อิอิอิ

Comment

x1300pro เปิดสุดหมด ไม่กระตุกครับ ยืนยันนั่งยันนอนยัน ช่วงเวลาที่คุณเล่น คนเยอะรึเปล่า ถ้าคนเยอะ 8800 GTS ก้อ กระตุกครับ

Comment

กระตุกเปนบางครั้งคับ เกมมันมะค่อยดี

Comment

ท่าน มัน กระตุกเรพา คนเยอะ น้าท่าน เซิพ ผมนี้เดิน หัวชนกันเลย

Comment

Working...
                X