Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับที่พันสายไฟ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เสร็จแล้วค้าบบบเลยเอามาให้ดู ไม่รู้ว่ารกเปล่านะ แต่ตัวผมคิดว่ามันรกอ่ะ
    ไม่รู้ทำมสายมันไปออกันตรงกลางแถวๆกาดจอได้ไง

ถาพแรกก่อนพัน ภาพที่2-4 พันแล้ว

ภาพที่1
    http://www.overclockzone.com/forums/...2&d=1161793390
    Last edited by Hwalker; 26 Oct 2006, 19:37:07.

Comment

ถามหน่อยครับเคส จขกท.นี่ใช่ raidmax cobra รึเปล่าครับ

Comment

Originally posted by lobster View Post
        ถามหน่อยครับเคส จขกท.นี่ใช่ raidmax cobra รึเปล่าครับ
        ผมก็อยากรู้เหมือนกัน ผมก็ใช้เคสนี้อยู่ไม่รู้ว่ามันเรียกว่าอะไร - -*

Comment

มันไม่ใช่ท่อหดอะครับ มันเป็นยางรวบถ้าจะใส่ต้องแกะพลาสติด Pin Connect ก่อน แต่จำสายดีๆนะครับเพราะไม่งั้นประกอบกลับไม่ดี บึ้มๆๆ

Comment

สวยครับ ความคิดแจ่มครับ

Comment

Working...
            X