Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตื่นตาตื่นใจไปกับ Lost Planet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คุยรัยกันอ่ะ
    ไม่มีใครเล่น Othello กันมั้งเลยเหรอ....

Comment

ยังเล่นไปได้แค่ สามด่านเอง ไว้เบื่อ Vitua tennis3 ก่อนแล้วเดี๋ยวจะลงเกมนี้เล่นใหม่

Comment

แปลกใจตัวเองเหมือนกันทำไมผมไม่ชอบเล่นเกมแนวFPS ก็ไม่รู้ อย่างเกมนี้ก็เห็นภาพแล้วสวยดีน่าเล่น แต่ก็จากที่ผ่านๆมาผมลงเกมแนวนี้ไว้ตั้งหลายเกมในเครื่อง แต่เข้าไปเล่นแค่นิดๆหน่อยๆเอง ไม่ค่อยชอบ

ชอบเกมแนววางแผน แล้วก็เกมอย่างไฟนอล ประมาณนั้นอะ

Comment

Originally posted by iLLuSioNEx View Post
          จบแว้วเช่นกัน เล่นโหมด Extream ไม่ไหว ยากเกิน ลบทิ้งซะเลย
          เห็นด้วยอย่างยิ่งคับท่าน

Comment

ยังไม่มีโอกาศลองบ้างเลย เหอ ๆ

Comment

ผมชอบครับเกมนี้ เป็นเกมเดินยิงที่ผมเล่นแล้วไม่อ๊วก

ว่าจะลอง bio shock ดู

Comment

เห็นด้วย...เกมนี้สนุกนะ

Comment

เล่น Hard เจอบอสบินได้แล้วครับสู้ไม่ไหว ค้างเป็นเดือนแล้วไม่จบชักที

Comment

Working...
                  X