Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเทียบ 8600GT VS 8800GTS ภาพตัวไหนสวยกว่า !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเทียบ 8600GT VS 8800GTS ภาพตัวไหนสวยกว่า !

ตามนั้นเลยครับ ถ้าไม่นับความแรง ผมอยากรู้ว่า ตัวไหน ดูหนัง+เล่นเกม ให้ภาพสวยคมชัดกว่ากัน

เคยเหน รีวิวนึงบอก 8600GT ให้ภาพสวย พอๆกับตระกูล ATI เลย อยากทราบจาก ผู้ รู้คับ งง มานา

แย้ว

ม่ายรู้เหมือนกันแหะ จะเทียบภาพจากเกมส์ คงต้องดูที่จอ ด้วยละ จอทั่วๆไปดูๆมันก็มองไม่ต่างกันเท่าไรหรอกนะ

Comment

ภาพจากเกมส์ 8800GTS กับ 8600GT ไม่ต่างกันคับ
      แต่ภาพจาก หนัง 8600GT ทำได้ดีกว่าคับ
      ผมว่าที่เค้าบอกว่าภาพ 8600GT ดีกว่า คงหมายถึงหนังอย่างเดียว

Comment

Originally posted by Poomsan View Post
        ภาพจากเกมส์ 8800GTS กับ 8600GT ไม่ต่างกันคับ
        แต่ภาพจาก หนัง 8600GT ทำได้ดีกว่าคับ
        ผมว่าที่เค้าบอกว่าภาพ 8600GT ดีกว่า คงหมายถึงหนังอย่างเดียว
        ใช่ครับ 8600 จะมีวงจรเกี่ยวหนังเพิ่มขึ้นมาจาก 88 3 วงจรครับ

Comment

เท่ากัน (ต่างแค่ Core / Mem) เองนะ
          *ถ้าลากไป 675/2000 ก็คงเป็นตัวเดียวกัน เลยอะ +_+

Comment

*ถ้าลากไป 675/2000 ก็คงเป็นตัวเดียวกัน เลยอะ +_+
            เอ้ยย เด๋ว คนละบิทเลยนะ -*-

Comment

สงสัยท่าน TWK จะอ่านเป็น 8600GT กับ 8600GTS

Comment

เหอะๆ พี่เค้าเล่นมาก สงสัยเมา

Comment

Originally posted by Pat_CSSU View Post
                  สงสัยท่าน TWK จะอ่านเป็น 8600GT กับ 8600GTS
                  แป๋ววววววววววววว 555+ แก่แล้วตาลายยยยยยย

Comment

Working...
                  X