Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกจาก m2n-e แล้วมีอะไรน่าใช้อีกมั๊ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกจาก m2n-e แล้วมีอะไรน่าใช้อีกมั๊ย

เอาแบบไม่เกิน 4000 นะคับ ว่าแต่ว่าทำไมเมนบอดของ am2 น้อยจังเลยง่ะ เห็นของ อินเทลออกกันเยอะจิงๆง่ะ

ถ้าไม่ติดเรื่องยี้ห้อก็
    Asrock AliveV6-SATA 1950.-บาทครับ

Comment

Originally posted by Herulaya View Post
      ถ้าไม่ติดเรื่องยี้ห้อก็
      Asrock AliveV6-SATA 1950.-บาทครับ
      เช่นกันครับ

Comment

Abit KN9 Series อิอิ ใช้ได้เลยครับ

Comment

DFI INFINITY M2 เกินเปล่าหว่า

Comment

M2N-SLI Deluxe มือ 2

Comment

Asrock AliveV6-SATA อันนี้ขอไม่สนับสนุนครับ เพราะ chip แรงพอควร แต่ทำอะไรไม่ได้เลย ปรับไฟไม่ได้ ถ้าไม่คิด OC ก็พอใช้ได้อะ แต่อยาก OC เทพก็ ต้อง Abit K9N ไม่ก็ DFI รุ่นอะไรก็ได้

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                DFI INFINITY M2 เกินเปล่าหว่า

ไม่เกินคับ 3300 ^ ^

Comment

Originally posted by Rikimaru View Post
                  Abit KN9 Series อิอิ ใช้ได้เลยครับ
                  อยากรู้คับ KN9 Series นี่ไฟแรมเท่ากันทุกตัวปะคับ
                  ตัว SLI ของท่านเท่าไหร่คับ
                  ของผม Ultra แค่ 2.3 เอง

Comment

abit k9 เนี่ย ไม่ค่อยมีขายแล้วนิคับไปดูร้านเซฟเว ก็บอกว่าหมดไม่มีแล้ว เหลือแต่ราคาให้ดูเล่นอะ

Comment

มันก็มีMSIน่าเล่นอยู่นะ ราคามันเเซงไปอีกน่ะ

Comment

มีตัวไหนบ้างครับที่ไฟแรมปรับได้สูงๆ..ผมใช้ m2n-sli deluxe ปรับได้แค่ 2.50 โวลซ์..

Comment

DFI INFINITY ULTRA M2 สุดๆครับ โมให้ SLI ได้ 3400บาท
                          ASUS M2R32-MVP แจ่มเลยใช่อยู่ 4500บาท ครับกัดฟันเอาหน่อย ได้ CF32x
                          ASUS M2N-SLI แจ่ครับ SLI 16x 4500-600บาท
                          ABIT NF-M2 nView M-ATX แต่ไฟได้เยอะกว่า ATX แทบทุกตัว 3500บาท หายากเช่นกัน
                          ABIT KN9 UT หายากครับ แต่แรงพอตัว 3900 บาท
                          ABIT AN-M2 ไม่แน่ใจครับ แต่บางท่านบอกว่าแรงพอกับ nview 3200บาท

Comment

Originally posted by rts20d View Post
                            มีตัวไหนบ้างครับที่ไฟแรมปรับได้สูงๆ..ผมใช้ m2n-sli deluxe ปรับได้แค่ 2.50 โวลซ์..
                            ASUS Crosshair รู้สึกว่า Vdimm จะได้ 3.5Volt ครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                              ASUS Crosshair รู้สึกว่า Vdimm จะได้ 3.5Volt ครับ

แรมที่ไหนจะทนไฟได้ขนาดนั้นโดยไม่.... ซะก่อนครับ
                              อิอิเอาCrosshair มาเพื่อเพิ่มไฟ CPU ก็โอนะครับ
                              แต่ผมว่ามันก็เกินงบเค้าแล้วครับ

Comment

Working...
                              X