Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆค่ะ ช่วยไขปัญหาข้อค่องใจหน่อยนะค่ะ ><

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆค่ะ ช่วยไขปัญหาข้อค่องใจหน่อยนะค่ะ ><

คือพอดีว่า

ได้สั่งประกอบเครื่องจากร้านไปนะค่ะ

เปนของ Intel Core 2 Quad Q6600

แต่ทำไมพอดูที่เครื่อง มันถึงโชว์เปนแบบนี้เหรอค่ะ

ช่วยให้ความรู้ด้วยนะค่ะ ชอบคุณมากค่ะ

ลอง Download CPU-Z Version ใหม่มาลองดูครับ

อีกอย่างนะครับ Disable C1E ดูนะครับ

Comment

ไปปิดออฟชั่นตรง c1e นะจ๊ะ..........

Comment

แหะๆๆ ขอบคุณมากๆนะค่ะ

แต่ว่า ปิดยังไงอ่าค่ะ ><

พอดีไม่เก่งคอมเลยจริงๆอ่ะค่ะ ><"

Comment

เข้าไบออสอ่ะครับ

Comment

การเข้าไบออส

ตอนเปิดเครื่องขึ้นมา กดปุ่ม DEL เรื่อย ๆ เดี๋ยวมันก็เข้าเองครับ

Comment

เป็นไหมครับ เดี๋ยวจะได้ส่ง น้อง ปอ ไปจัดให้ถึงห้องนะ คนนี้หน้าตาดี แต่ขี้อายนิหน่อย กรั๊กๆ

Comment

555 ขอบคุณพี่ๆมากเลยนะค่ะ ใจดีจัง^^

Comment

Working...
                X