Announcement

Collapse
No announcement yet.

1000w นี่จะเกินความจำเป็นไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 1000w นี่จะเกินความจำเป็นไหมครับ

กลัวกินไฟเกิน

มันมีด้วยหรอครับ PSU 1000w >< ผมว่ามันเยอะไปนะครับ แต่มันก็กินไฟเท่ากันนะผมว่า ถ้าใช้ไม่ถึง 1000w มันก้อกินไม่ถึง 1000w ครับ ไอ้เลข 1000w มันบอกว่าใช้ไฟได้สูงสุด 1000w เท่านั้นเองครับ

Comment

- - ตามสเปกท่าน 600Wยังเหลือ
      แต่เมื่อมี1000Wแล้วก็ไม่ต้องห่วง เครื่องต้องการไฟแค่ไหนเจ้าPSUมันก็จ่ายให้แค่นั้น

Comment

yes, for extreme overclocking.

Comment

มือใหม่ สเป็กเทพ จัง

Comment

ไม่ต้องถึง 1 KW แค่ 620 w ก็เอาอยู่ครับ จ่ายแพงกว่าทำไม แต่ถ้ามีเงินเหลืออยากใช้มันออกไป ก็ไม่มีใครว่า อิอิอิ

sigpic

Comment

รับทราบครับ

Comment

Working...
              X