Announcement

Collapse
No announcement yet.

กดเล่นragแล้วจอฟ้า ช่วยผมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กดเล่นragแล้วจอฟ้า ช่วยผมหน่อยครับ

ผมใช้ GF Go 7700 512mb
    พอรันragnarok แล้วมานขึ้นจอสีฟ้าอ่ะ
    แก้ไงดีคับ ขอบคุณครับ

ลองลงไดร์เวอร์ใหม่ครับ

Comment

ฟ้าแบบไหนครับ มีตัวหนังสือ หรือฟ้าแล้วออกเกมก้อเล่นคอมได้ปกติ

Comment

อัพ Driver VGA ครับ NoteBook ยี่ห้ออะไรแหละครับ รุ่นด้วย

Comment

notebook asus a8js GF GO7700 512mb อัพไดรเวอไงอ่ะคับ
          จอฟ้า blue screenไง โผล่มาตอนคอมแฮงอ่ะคับ
          เล่นlost planet ได้ไหงเล่น ragไม่ได้ เครียดนะเนี้ย

Comment

Working...
          X