Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ กาดจอ ที่ภาพสวย คมชัด นุ่มนวล ดูสมจริง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ กาดจอ ที่ภาพสวย คมชัด นุ่มนวล ดูสมจริง

ช่วยแนะนำ กาดจอ ที่ภาพสวย คมชัด นุ่มนวล ดูสมจริง แรงๆ
    ช่วยบอกรุ่น ราคา ด้วยนะครับ
    Last edited by vampires053; 24 Aug 2007, 22:01:54.

งบ (ท่านเป็นคนตั้งครับ ถ้าท่านงบไม่จำกัดก็ GF8800 Ultra ครับ 555+)

Comment

- -ม่ายบอกงบ
      ง่ายๆคับ ยิ่งเเพง ยิ่งเเจ่ม

Comment

ATI HD2900XT 1GB DDR4 ภาพสวย แน่นอน

Comment

7100gs ภาพสวยครับ ยิงไข่

Comment

็HD2400 ไม่เน้นเกมส์หนักๆ

HD2600 เน้นเกมส์หน่อย

Comment

2900XT ครับ ไม่แพงเลย 15000 เอง

Comment

ถ้าถามผมนะ ท่านต้องการทุกอย่างมันไม่มีหรอก
                ภาพสวยไป ATi+Nvidia
                คมชัดไป Nvidia
                นุ่มนวลไป ATi
                สมจริงไป ATi
                แรงไป Nvidia

555+
                Last edited by Poomsan; 26 Aug 2007, 02:35:44.

Comment

Originally posted by Poomsan View Post
                  ถ้าถามผมนะ ท่านต้องการทุกอย่างมันไม่มีหรอก
                  ภาพสวยไป ATi+Nvidia
                  คมชัดไป Nvidia
                  นุ่มนวลไป ATi
                  สมจริงไป ATi
                  แรงไป Nvidia

555+
                  แพงไปก็ 8800 Ultra

Comment

Originally posted by sc View Post
                    เห็นด้วยครับตัวเลือกนี้ดีที่สุด

Comment

Originally posted by sc View Post
                      เห็นด้วยที่สุด เอา X700pro ออก ใส่เจ้านี่แทน ยิงไข่สวย ดูหนังซีดเชียว

Comment

Working...
                      X