Announcement

Collapse
No announcement yet.

X2 3600+ ยังมีขายอยู่ไม่อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ~BluesKY~ View Post

ต้องการกำลังเสริมก็บอกครับ
    เดี๋ยวนี้ซื้อคอมต้อง พกปืนไปด้วย เอาไว้ยิงพนักงานที่มั่วมาหลอกขายเรา 555+ เจอกันแน่ร้านไหนระวังไว้

Comment

เอาระเบิด TNT C4 ห้อยไปด้วย เวลาซื้อของ น่ะนะ

ไปพลีชีพ มันเลย 555555555

ถุย ! ก็แค่ 65 nm กับ 90 nm ไปกันใหญ่ ละ จะเอาถึงตาย

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
        เอาระเบิด TNT C4 ห้อยไปด้วย เวลาซื้อของ น่ะนะ

ไปพลีชีพ มันเลย 555555555

ถุย ! ก็แค่ 65 nm กับ 90 nm ไปกันใหญ่ ละ จะเอาถึงตาย

ผมประชดพวกร้านค้าคับ คงไม่บ้าขนานั้นหรอก
        แต่ถ้าคุณไปซื้อของที่ต้องการ แล้วกลับได้ในสิ่งที่คุณ ไม่ต้องการ
        คุณก้อจะยอมรับมันอย่างนั้นหรือครับ

Comment

มันเป็นอารมณ์ ชั่ววูปอ่ะครับ เวลาที่ท่านเดินทางไปซื้อของ ก็ใช้เวลานาน เสียเวลา เสียค่ารถ เหนื่อยเดิน พอไปถึงร้านก็ซื้อของอย่างนึงกลับบ้าน

พอถึงบ้านแล้วก็พบว่า อ้าว ไม่ใช่ของที่ต้องการนี่หว่า (บัดซบจริงๆ เลย)

จะด้วยเหตุผลอะไรก็ตาม คนขายหรอกขาย หรือ คนซื้อ ไม่ทันได้ดูเพราะเชื่อใจ หรือได้ของที่ใช้ไม่ได้กลับบ้านมาก เพราะว่าร้านไม่ให้ลองก่อนซื้อ บอกว่าประกัน ถ้ามีอะไร หรือเป็นอะไร ก็มาเปลี่ยนได้

แล้วก็ต้องเดินทางไปใหม่ในวันรุ่งขึ้น ก็ไปใหม่ ก็ใช้เวลานาน เสียเวลา เสียค่ารถ เหนื่อยเดิน อีกรอบ

คนไม่เคยไม่รู้หรอกครับ ความรู้สึกนี้ แต่ก็ 1 คนใน 100 คนครับ ที่เจอแบบนี้ ส่วนมากจะใช้ได้เลย สบายใจเฉือบ

แล้วถ้ายิ่งไปแล้วเปลี่ยนไม่ได้....................อิอิอิ

Comment

ดีๆๆ ตกเยอะๆ แล้วไอ้พวก 5600+ 6000+ ก็ตกเยอะๆด้วยนะ จะได้ ได้ใช้งานเร็วๆ อย่าเพิ่งรีบหายจากตลาดล่ะ ปีหน้าจะกลับมาซื้อ

Comment

ปีหน้า เล่น Phenom ดีกว่ามั้ยครับ คุณเบิ้ม

Comment

นานาจิตตัง ซื้อก่อน มีใช้ก่อน เท่ก่อนใช่ไม้ครับ..........

Comment

ตอนนี้เอา 4000+ คุ้มกว่าครับ ผมยังอยากเปลี่ยนเลย ยังใช้ 3600+ ไม่คุ้มเลยอ่ะ

Comment

วันนี้ไปถอยมาละ ได้x2 4000+ เพราะหา 3600+ ไม่เจอ เจอแต่เกือบได้90mmมา ดีนะเชคก่อน อิอิ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                      วันนี้ไปถอยมาละ ได้x2 4000+ เพราะหา 3600+ ไม่เจอ เจอแต่เกือบได้90mmมา ดีนะเชคก่อน อิอิ
                      ดีแล้วครับได้อย่างที่เราต้องการขอไห้แรงๆคับ
                      กำลังจะเปลี่ยนเหมือนกัน

Comment

Originally posted by YuE View Post
                        ตอนออกใหม่ๆผมซื้อตั้ง2600บาทเห็นราคาตอนนี้อยากร้องไห้จริงๆ
                        ผมก็ซื้อเท่าคุนแต่ผมว่าผมไม่เสียดายนะครับ
                        เพราะ400 บาทที่หายไปนี่ ผมใช้ไปเยอะกว่า 400 ครับ
                        (หาเงินคืนได้เยอะ)

Comment

AMD Athlon 64 x2
                          WITH 640KB+640KB CACHE
                          OPERATES AT 1900MHZ

ถ้าเห็นข้อความสติกเกอร์มุมกล่อง ตามนี้ จะได้ 65nm ครับ

Comment

แรงคุ้มค่า จริงๆๆๆๆ 4000+ อิอิ ติดใจเลย

Comment

เอาเป็นตัว 4000+ ก็ดีนะ

Comment

เอา4000+เถอะแพงกว่า 200 กว่าเอง

Comment

Working...
                                X