Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ Sapphire X1650 Pro AGP มา 3650 แพงไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ Sapphire X1650 Pro AGP มา 3650 แพงไหมครับ?

พอดีตอนซื้อไม่มีเวลาเลย รีบมากๆ เดินเจอแต่ตัวนี้ที่พอใช้ได้ พอดีจ่ายบัตรไม่ชาร์ตด้วย เลยเอามา 3650 ผมโดนฟันไหมครับ? เหมือนจะแพงนิดๆนะ

Last edited by sakpank; 25 Aug 2007, 00:09:54.

เพิ่งหาราคาในบอร์ดเจอ -_-" ว่ามีคนบอกไว้ 3680 ขอโทษด้วยค้าบ ตาเซ่อ หาไม่เจอ ผู้ดูแลลบทิ้งไปเลยค้าบ

Comment

ซัก 2-3 เดือนก่อน มันราคา 5550 บาทเลยอะครับ

อิอิ

Comment

ซื้อมาจากร้านไหนครับ จะได้ไปเดินดูบ้าง จะหามาแทน 6600GT ซะหน่อย

Comment

ของ POwercolor ประมาณ 3500 ครับ มือ 1 หน้าร้านเลยครับ ที่เซียร์นะ ส่วนที่ HWH Sapphire ตัวนี้รู้สึก 3200 นิดๆครับ ของท่านแพงไปนิดจิงๆ

Comment

ผมว่าไม่แพงหรอกครับ
            ผมไปซื้อ xfx 7300T agp เหมือนกันเมื่อสองอาทิดก่อน
            3700 แพงกว่าอีก

Comment

ถ้ามือ 1 ก็ยังจัดว่าถูกครับ (อาจจะมีถูกกว่านี้มั้ง) แต่ถ้ามือ 2 ผมว่าแพง

Comment

Working...
              X