Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคยอ่านแวปๆว่าสามารถนำhddไปเคลม อับขนาดได้ อยากได้รายละเอียดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคยอ่านแวปๆว่าสามารถนำhddไปเคลม อับขนาดได้ อยากได้รายละเอียดครับ

เคยอ่านแวปๆ จำรายละเอียดไม่ได้แล้ว คือhdd160 synnex ของผมลาโลกก่อนวัยอันควร เคยอ่านผ่านๆว่าเอาไปเคลมประกันแล้วขอเพิ่มส่วนต่างอับขนาดได้ อยากทราบรายละเอียด และ จะบอกเขายังไงครับ จะไปพันทิพ พรุ่งนี้บ่ายแล้ว

ขอบคุณครับ

ก็เพียงแค่บอกเขาว่าอยากจะอัพแค่นั้นแหละครับ บอกขนาดไป เดี๋ยวเขาจะเสนอราคามาให้เอง แต่ขอบอกว่าไม่คุ้มเลย....

Comment

ใช่ๆยืนยันด้วยเช่นกัน ราคาอับกับราคาซื้อของใหม่***งกันไม่กี่ร้อยเอง ลองถามๆดูแล้วกัน

Comment

Working...
      X