Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง windows XP แบบ อัพเกรด แต่ขึ้นหน้าจอแบบนี้นะครับ แก้ไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง windows XP แบบ อัพเกรด แต่ขึ้นหน้าจอแบบนี้นะครับ แก้ไงดีครับ

พอดีจะลง windows XP ใหม่ แต่แบบ อัพเกรดนะครับ ไม่สะดวกที่จะ format เครื่องลงใหม่นะครับ แล้วถึงขึ้นตอนดังรูปขึ้นแบบนี้นะครับ ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรครับ และสามารถแก้ไขอย่างไรครับ

ปล. พวกโปรแกรม virus ผมก็ ถอนออกหมดแล้วนะครับ ขอบคุณครับ

ต้องปิดโปรแกรม สแกนไวรัสก่อนครับ

Comment

dis anti virus ใน bio ยังครับ

Comment

เข้าไปSet up ตั้งเเต่ตอนเปิดเครื่องน่ะครับ จะมีให้เลือกปิด

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X