Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหา Radeon9600X

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหา Radeon9600X

เวลาเล่นเกมส์ ไปซักพัก(เกมส์Cabal) จอมันจะดับ และไฟที่จอจากสีเขียวกลายเป็นสีส้ม และก็ค้างอย่างนั้นเลย แต่CPUยังทำงานอยู่ จอดับอย่างเดียว
    แต่บางทีมันก็จะขึ้นหน้าต่างดังภาพ ช่วยแก้ปัญหาหน่อยครับ
    ผมลองลงdriverตัวใหม่และตัวเก่าของมันใหม่หมดแล้วแต่ก็ไม่หาย
    Ram1GB Pentium4 เพิ่งลงwindowsXPใหม่เมื่อ4เดือนก่อน
    Attached Files
    Last edited by grandgreat; 25 Aug 2007, 12:43:47.

ลงd..x9.0cทับใหม่หรือไมเป็นที่เกม

Comment

เกมส์อื่นเป็นไงครับ เหมือนกันมั้ย

Comment

เป็นด้วย แต่เฉพาะเกมส์ที่กราฟฟิกเยอะๆ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=78846

Comment

555 เหมือนกันเลย แต่ผมว่าเจ้งนะ ผมลองเอาไปใส่เครื่องเพื่อนแล้ว เป็นเหมือนเดิม เลยต้องถอยอันใหม่ เศร้าดีแท้ ซื้อมา 6000ฟ่าบาท ละลายไปซะแล้ว

Comment

Working...
            X