Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเจ๋งเข้ามาที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเจ๋งเข้ามาที

ผมอยากทราบว่า เครื่องของผมใช้ ADSL เวลาเปิดเครื่องคอมมามันต้องคลิกต่ออินเตอร์เน็ตทุกที
    ผมอยากให้เวลาเปิดเครื่องคอมมาอยากให้มันต่อโดยอัตโนมัติ ขอคำแนะนำจากทุกๆท่านทีนะครับ

เปลี่ยนมาใช้ Router สิครับ เอาเป็นแบบที่มีโมเดมในตัวด้วย เข้าไป set อะไรนิดหน่อยๆ ก็ใช้งานได้แล้วครับ

Comment

ไม่เจ๋ง แต่ พอทราบ lol

ให้ ท่าน เซ้ดตามรูป เวลา ท่าน เปิดคอมขึ้นมา

แล้ว มี โปรแกม เช่น msn พยาม login auto

มันก็จะเรียนเน็ด ขึ้นมาต่อเอง

หรือ ถ้า ไม่มีโปรแกมเรียก แค่ เปิดเว็บ มันก็จะต่อ ให้เอง เช่นกัน

ป.ล เ็ซ็ดใน ie ง่ายที่สุด สำหรับ คำถาม ของ ท่าน
      Attached Files
      ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
      ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
      ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
      sigpic

Comment

คำตอบ ของคุณ Basskyline ถูกต้องที่สุดครับ

ไม่อยากเสียเงินเสียทอง ก็ทำตาม ท่านจ๊อบ เลย

Comment

Working...
        X