Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ ผมจะหาซื้อRAMแผงละ2GBได้ที่ไหนนอกจาก Gskill ของ TK ได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ ผมจะหาซื้อRAMแผงละ2GBได้ที่ไหนนอกจาก Gskill ของ TK ได้บ้างครับ

เดินหามาหลายแห่งละ ผมเห็นมีแต่ TK ขายครับแผงละ 2GB เห็นมีขายแต่ยี่ห้อง Gskill ของ TKcom
    ในตลาดตอนนี้มียี่ห้ออื่นหรือร้านอื่นไหมครับที่มีแผงละ 2GB ขาย

ไม่เคยเห็นน่ะครับ เมืองไทยเรา แต่เมืองนอกมีน่ะครับ

Comment

แผงละ 2G ของ GEIL BlackDragon ก็มีงับ

Comment

GeIL รุ่นกล่องแดงแผงละ 2GB แบบ Dual เป็น 4GB ก็มี วันก่อนไปพันธุ์ทิพย์ก็ยังเห็นโชว์อยู่หน้าตู้

Comment

Working...
        X