Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลบโปรแกรม window media player v.11ยังงัยหรอค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลบโปรแกรม window media player v.11ยังงัยหรอค่ะ

ในAdd remove program ไม่เห็นมีเลยอ่า

จัดไป....ตามคำขอ หุหุ
    start > run พิมพ์ %WinDir%\$NtUninstallwmp11$\spuninst\spuninst.exe แล้วกด OK
    จากนั้นจะขึ้นหน้าจอแบบในภาพนะครับ แล้วก็ทำตามขั้นตอนต่อไปได้เยย....

Comment

งง

มันขึ้นอย่างนี้อะค่ะ ไม่ทราบเป็นเพราะอะรัยค่ะ
      Attached Files

Comment

หุหุ .... ทำไมเครื่องผมมันลบออกได้ง่ะ

งั้นเอางี้ดีกว่า อยากทราบว่า V.11 ที่ลงไว้ เป็นแบบมาพร้อมกะ OS หรือเพิ่งลงเพิ่มเข้าไปงับ

Comment

ถ้าจำไม่ผิดลงมาพร้อมกับOS ไม่แน่ใจอะค่ะ- -''

Comment

Originally posted by Gocchin View Post
            ถ้าจำไม่ผิดลงมาพร้อมกับOS ไม่แน่ใจอะค่ะ- -''
            งั้นถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ วิธีที่ผมว่า คงทำได้เฉพาะการติดตั้งเข้าไปใหม่แน่ๆครับ ไม่งั้นเดี๋ยวรอให้ท่านอื่นที่มี V.11 แบบที่คุณว่ามา แล้วลองใช้วิธีที่ผมว่าดูนะ ว่ามันทำได้หรือเปล่า

Comment

Working...
            X