Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เรื่อง Audigy 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ เรื่อง Audigy 2

Audigy 2 platinum ของผม พอลงdriver หมดแล้วมันกลับเห็นเป็น Emu10Kx Audio (B880)
    ครับ แล้วลงพวกconsole อื่นๆที่ใช้ปรับ แล้วมันบอก sound card not detect อะไรประมาณนี้ครับ แต่เสียงก็ออกดีครับ แต่ปรับแต่งอะไรไม่ได้เลย ได้โปรดช่วยทีครับ ขอบคุณครับ

ไม่เคยเปง แฮะ -*-

Comment

สงสัยโดนของปลอมซะแล้นครับ อิอิอิ (ล้อเล่น)

Comment

เหอๆๆๆ ไม่ปลอมนะครับ มีกล่องมีอะไรครบหมดอ่ะครับ ฮือๆๆ ยังไม่มีใครมาช่วยตอบเลย

Comment

ก่อนหน้านี้เคยใช้ Sound ตัวอื่นรึปล่าวครับ

ผมเคยใช้ตัว X-Fi XtremeGamer Fatal1ty Pro Series
          แล้วซื้อตัว Fatal1ty Pro Series มาใส่ มันก็เห็นเป็นตัว X-Fi XtremeGamer Fatal1ty Pro Series ตัวเดิม ครับ

Comment

ตัวก่อนใช้ on board ครับ แล้วปิดใน bios เรียบร้อยแล้วครับ

Comment

ลองไป โหลด driver ตัวใหม่มาลงดูครับ เผื่อหาย

ของผมก็เพิ่งหายเมื่อคืน ไปโหลด driver ตัวใหม่มาลงครับ ปรับแต่งได้ครบ รีโมทก็ใช้งานได้เลย

Comment

Originally posted by zulumon View Post
                ลองไป โหลด driver ตัวใหม่มาลงดูครับ เผื่อหาย

ของผมก็เพิ่งหายเมื่อคืน ไปโหลด driver ตัวใหม่มาลงครับ ปรับแต่งได้ครบ รีโมทก็ใช้งานได้เลย

ตามนั้นเลยครับ.......

ผมเคยใช้ Highfindation Audio กับ Win XP SP1 ลงไดร์เวอร์แล้วมันก็ยังไม่เห็น พอไปโหลดไดรเวอร์ตัวใหม่มาลงก็เห็นครับ ใช้งานได้ตามปกติ
                Last edited by YetiBoy; 26 Aug 2007, 19:41:27.

Comment

ต้องใช้ไดรเวอร์ของแท้ครับ แบบแผ่น Original น่ะ

Comment

Working...
                  X