Announcement

Collapse
No announcement yet.

สัมผัสแรก World in Conflict Demo

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สัมผัสแรก World in Conflict Demo

ลองโหลดมาเล่นดุสิ ขนาดย่อมๆ 1.2 GB ...
    ftp://ftp.sierra.com/pub/sierra/worl...o/wic_demo.exe
    .......สุดยอด ยิ่งใหญ่ สมกับที่รอคอย..เล่นแล้วเล่นอีก จนอยากเสียตังซื้อตัวเต็มไวๆจัง....ระบบการเล่น ทำได้ฉับไวดี มีการสั่งบอมส์ทุกรูปแบบ ในแบบสงครามสมัยใหม่ที่ควรมี...เสียอย่างคือ ไม่ค่อยชอบมุมกล้อง และการที่ต้องบังคับมุมกล้องด้วยมืออีกข้าง.....แต่ถ้าชินแล้ว ก้คงไม่เสียหายอะไร...
    ..เกมนี้ผมปรับไว้ที่สูงสุด แต่จอปรับแค่ 1024 768..เล่นได้ลื่นไหลดี ในออฟชั่นมีตัวเดโมไว้ทดสอบ
    เฟรมเรตของเครื่องเราด้วย ลื่นไม่ลื่น มาทดสอบกันครับ....

Last edited by armyman; 26 Aug 2007, 07:59:55.

ขอบคุณครับ

Comment

เครื่องผมลองแล้วครับ ปรับความรัเอียด 1152 x 864 นอกนั้น default
      8800gts + 2G ram + opty165
      เอาไม่ค่อยจะอยู่ครับ กระตุกมากเลย ถ้าเทียบกับเกมอื่นๆ แต่ภาพเกมนี้ทำได้สมจริงมาเลยทีเดียวครับ
      กระตุกมากหน่อย แต่ก็เป็นพักๆ
      test benchmark แล้วได้แค่เฉลี่ยแค่ 15fps เองครับเศร้าที่สุดเลย ขนาด8800 gts ยังไม่ค่อยประทับใจเลยคับ บางทีก็ค้างไปเลยคับ
      Last edited by amppeter; 26 Aug 2007, 15:38:52.

Comment

Originally posted by amppeter View Post
        เครื่องผมลองแล้วครับ ปรับความรัเอียด 1152 x 864 นอกนั้น default
        8800gts + 2G ram + opty165
        เอาไม่ค่อยจะอยู่ครับ กระตุกมากเลย ถ้าเทียบกับเกมอื่นๆ แต่ภาพเกมนี้ทำได้สมจริงมาเลยทีเดียวครับ
        กระตุกมากหน่อย แต่ก็เป็นพักๆ
        test benchmark แล้วได้แค่เฉลี่ยแค่ 15fps เองครับเศร้าที่สุดเลย ขนาด8800 gts ยังไม่ค่อยประทับใจเลยคับ บางทีก็ค้างไปเลยคับ

เอาแล้วไงครับ ท่าน แต่ล่ะเกมส์ที่ออกมา
        8800GTS เริ่มเอาไม่อยู่แล้ว -*-
        ว่าจะซื้อ เริ่มคิดหนัก

Comment

ทำไมท่านข้างบนเทสได้น้อยจัง....ดูของผมบ้าง

Comment

8800 GTS ram 2g ผมเอาอยู่นะครับ ถ้าเล่น multiplayer 1280*1024 เปิด 2 aa option default ค่อยไปทางสูง ลื่นสบายมากนะครับ fps 30+ ตลอด minimum ไม่รู้สึกเลยตอนถล่มกันเยอะๆ

แต่เล่น single player ใน mission ไม่ไหวอ่ะ ต้อง ปิด aa ไม่งั้น มันไม่ลื่น

Comment

Working...
            X