Announcement

Collapse
No announcement yet.

กาดจอPowerColorกับSapphireคิดว่าไหนน่าซื้อกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กาดจอPowerColorกับSapphireคิดว่าไหนน่าซื้อกว่า

กาดจอPowerColorกับSapphireคิดว่าไหนน่าซื้อกว่า รบกวนทีนะครับ

ผมชอบ sapphire นะ
    จริงๆ มันก็คือๆกันแหละครับ

Comment

อย่าง rep บนเลยฮะ

คล้ายกันๆ

ชอบ "แดง" หรือ "น้ำเงิน"

ก้แล้วแต่ท่านเลืออกอ่ะครับ

Comment

sapphire อีกเสียงคับผม

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
          sapphire อีกเสียงคับผม
          ด้วยๆ

Comment

ถ้าเลือกความคุ้มค่าก็ Sapphire ดีที่สุดครับ

Comment

Sapphire เท่าที่ดูมาของแถมเยอะก่า ราคาถูก คุณภาพเยี่ยม แรง มีรุ่นใหม่ๆก็จะออกมาก่อนเพื่อนเลย นำเข้ามากกว่าครบตามความต้องการ ผมเคยดูที่เซียร์รุ่น X1650XT ไปถามของ Powercolor ไม่มีเลยสักร้าน (ไม่ได้นำเข้ารึอะไรซักอย่าง) แต่ไปดู HWH มีแฮะ Sapphire ปล.ตอนนั้นเก็บตังจะซื้ออยู่
              แต่ส่วนตัวผมชอบ Powercolor นะ ชอบสีแดงอ่ะดูแดงๆแรงๆดี สวยด้วย การ์ดก็รับมาจากโรงงานโดยตรงคุณภาพเชื่อถือได้ ส่วนของ Sapphire ก็มีคุณภาพการผลิตที่ดีเชื่อถือได้เช่นกัน ตอนนี้ก็ใช้อยู่ อิอิ...

ก็ตามลายเซ็นผมอ่ะ....
              Last edited by IX; 26 Aug 2007, 13:27:08.

Comment

Working...
              X