Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้เล่น NFS2 GTA ViceCity ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้เล่น NFS2 GTA ViceCity ได้ไหม

sempron 3200+
    asrock aliveNF6G-VSTA
    Ram 512DDR2 667
    80GB HDD

อยากทราบว่า Onboard ตัวนี้เล่นเกมได้ไหมงับมันแรงกว่า
    ASUS ATI A9250 128MB (AGP8X) ไหมงับ

มันเป็นออนบอด คงไม่แรงกว่านะครับ

Comment

NF6 มันแรงพอๆกับ GeForce 6xxx Series ไม่ใช่หรอคับ - -
      รึว่าผมเข้าใจผิดไปเอง..

Comment

ว้าวๆๆๆงั้นผมก็เล่น

Comment

เล่นได้คับ แต่ต้องปรับต่ำหน่อยคงเล่นแล้วสบายตา
          (เพราะเพื่อนผมมันเล่น ปรับกลางๆเกือบสูง กะตุกไม่เป็นท่า)

Comment

เติม การ์ดจอ เข้าไปซักตัวสิครับ

Comment

อันนี้ไม่ใช่เครื่องผมงับ บ้านผมรับบริการซื้อคอมมาให้ ไม่ใช่ร้านคอมนะ เป็นบ้านคอม

Comment

Working...
              X