Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 25000 เล่น AMD ช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อันนี้ อินเทลนะครับ

E2140
    ASROCK CONROE1333/667 2000 ที่เหลือเหมือนเดิม ผมว่า AMD ภาษีดีกว่า

ส่วนเรื่องของคุณเอง ของเดิมบอร์ดอะไรครับ

Comment

p5pl2 มันวิ่ง 800 แต่ e6300 1066
      ผมเลยอยากเปลี่ยน ลองแนะนำมาหลาย ๆ รุ่นครับ
      งบ 6000 ใจผมอยากได้ ds4 เพื่ออนาคต

ถ้าของน้องผม ตามงบ เล่น E6550 จะพอไหวป่ะ
      เงินที่เหลือจะได้ของดีป่ะ

Comment

แต่ จะซื้อประมาณ กลางเดือนตุลา นู้นครับ งบอาจเพิ่มครับ
        เก็บตังกับวุ่นเลยครับ แทบไม่ได้เที่ยวไหนกันเลยครับ

Comment

ASUS P5K หรือ P35DS3 ก็ได้ครับ คุ้มเงินดีคับ ไม่แพงด้วย หรือรอตุลาค่อยคิดอีกทีดีกว่า ตัวแพงลดลงมาพอจะซื้อได้แล้วครับ
          Last edited by wikorn; 8 Sep 2007, 15:58:47.

Comment

แรมตัวเก่าผม bus 533
            มันใช้กับ ds3 ได้
            แต่ p5k นี่ล่ะได้ป่ะครับ
            เห็นมันต้อง 667 ขึ้นไป มันจะได้ป่ะ
            อยากได้ bud 800 เหมือนกัน เล่นตัวไหนดีครับ

Comment

ถ้าจะซื้ออีกประมาณเดือนสองเดือนข้างหน้า สินค้าตัวไหนๆ มันก็ไปไกลแล้วครับ ยิ่งช่วงนั้นจะมีสินค้าตัวใหม่ๆเข้ามา

Comment

Working...
              X