Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูยังไงว่าไฟการ์ดจอของ ATi ไม่พอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูยังไงว่าไฟการ์ดจอของ ATi ไม่พอ

ตามนั้นเลยครับ เพราะมันดับแล้ัวติดเป็นบางครั้งแต่เล่นเกมก็ปกตินะ

ดูในซอฟแวร์ได้ยิ่งดีครับ แต่มันไม่มีอะไรเตือนเลยนะ

รีสตาร์ส / ดับ / ค้าง / บลูสกรีน

Comment

คิดว่าไม่พอแน่ๆ เล่นไปนานๆอาจทำให้เครื่องมีปัญหานะครับ เคยใช้ 350 watt เต็มยังไม่พอ แนะนำ enermax 460 w ตอนนี้เปลี่ยนมาแล้ว ไม่มีปัญหาเลย

Comment

Originally posted by iampawin View Post
        คิดว่าไม่พอแน่ๆ เล่นไปนานๆอาจทำให้เครื่องมีปัญหานะครับ เคยใช้ 350 watt เต็มยังไม่พอ แนะนำ enermax 460 w ตอนนี้เปลี่ยนมาแล้ว ไม่มีปัญหาเลย
        งง ครับ ผมบอก PSU ไปตั้งแต่เมื่อไหร่

ผมใช้ Enermax 460w ครับ

Comment

Working...
        X