overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 12 of 12

Thread: รบกวนใครมี Window XP Student SP2 ช่วยไรท์ใส่เเผ่นส่งให้ทีครับ

OverclockZone Member hoomupoo's Avatar
    หาดใหญ่ [จ.สงขลา]

Unhappy รบกวนใครมี Window XP Student SP2 ช่วยไรท์ใส่เเผ่นส่งให้ทีครับ

รบกวนใครมี Window XP Professional Student SP2 ช่วยไรท์ใส่เเผ่นส่งให้ทีครับ

(อยู่ตจว.ครับ) เพราะว่าผมหาโหลดหลายที่เเล้วทั้ง บิตไทย บิตนอก เเต่พอโหลดมามันก็ใช้ไม่ได้ซัก

กะที่ครับ ยังไงใครใจดีช่วยไรท์เเล้วส่งให้ผมด้วยนะครับ คิดค่าใช้จ่ายเท่าไรก็บอกมาได้เลยนะครับ

จะโอนเงินไปให้ครับ

หรือยังไงใครมีลิงค์ที่สามารถโหลดเเล้วใช้งานได้ก็ช่วยบอกผมด้วยนะครับ จะขอบคุณมากครับ

ยังไงติดต่อทางกระทู้นี้ หรือ pm ไม่ก็ msn นะครับ

hoomupooao@hotmail.com

ขอบคุณมากครับ

OverclockZone Member

ที่ว่าใช้ไม่ได้นี่มันยังไงอ่ะบอกอาการหน่อยเพราะผมมีอยู่ก็ใช้ได้เป็นปกติ

OverclockZone Member THM's Avatar

ไม่ทราบว่าใช้Neroไร์ทลงCDหรือยังครับ

OverclockZone Member hoomupoo's Avatar

คือไฟล์ที่ผมโหลดมานั้นเป็นไฟล์ rar ขนาด 99.9MB 5ไฟล์ เเละ 91.3MB 1ไฟล์ ที่นี้พอโหลดมาเสร็จผมก็เอามารวมไว้ในโฟลเดอร์เดียวกัน เเล้วทีนี้พอ Extract ไฟล์ มันก็ขึ้นหน้าต่างดังกล่าว เเต่มันก้ยังกำเนินการเเตกไฟล์ต่อนะครับจนสร็จ เเต่พอเข้าไปดูในโฟลเดอร์ที่เเตกออกมามันก็ไม่มีอะไรเลยอ่ะครับ มีอย่างที่เห็นดังภาพ ครับ
    รูป รูป

OverclockZone Member esc5900's Avatar

ของผมโหลดมา ใช้ได้บ้าง ไม่ได้บ้าง
    บางทีลงแล้ว พอมันก็อปปี้ไฟล์เสร็จแล้วบูตใหม่ ก็ขึ้นจอสีฟ้า Error
    บางทีก็ลงผ่าน เป็นบางอารมณ์ เลยเรียกมันว่า Stupid Edition
    อาจเป็นที่ไฟล์ไม่สมประกอบ แต่ขี้เกียจโหลดใหม่
    ตอนนี้เลยใช้ เวอร์ชั่น pantip รุ่นดั้งเดิม สบายใจ

มีเพื่อนอยู่สมุทรปราการป่าวล่ะครับ ผมอยู่แถวๆโฮมโปรกิ่งแก้ว
    ถ้าใกล้กันเดี๋ยวไรท์ให้ 10บาท(พอดีแผ่นหมด)

ปล.แต่ว่าท่านซื้อที่ประมูลก็ได้ครับ 35+ค่าส่ง10-20 = 45-55บาท(ใส่ซองจดหมาย..^^")
    Last edited by ImIlluSion; 26 Aug 2007 at 15:50:20.

Red face

Quote Originally Posted by ImIlluSion View Post
    มีเพื่อนอยู่สมุทรปราการป่าวล่ะครับ ผมอยู่แถวๆโฮมโปรกิ่งแก้ว
    ถ้าใกล้กันเดี๋ยวไรท์ให้ 10บาท(พอดีแผ่นหมด)

ปล.แต่ว่าท่านซื้อที่ประมูลก็ได้ครับ 35+ค่าส่ง10-20 = 45-55บาท(ใส่ซองจดหมาย..^^")
    ขอบคุณครับที่เเนะนำมา

เเต่ตอนนี้ คุณ Microsoft ได้ PM มาบอกว่า พรุ่งนี้จะไรท์เเผ่นเเล้วส่งไปให้เเล้วนะครับ

ยังไงขอขอบคุณสำหรับน้ำใจเอาไว้ด้วยนะครับ

OverclockZone Member kingstonman's Avatar

ถ้ายังไม่ได้ก็โพสมาบอกกล่าวก็แล้วกันจะได้จัดให้

OverclockZone Member โอ๊บจัง's Avatar

เคยเป็นเหมือนกันโหลดมาแล้วเวลารวมไฟล์ขึ้นเหมือนกันเลย ตอนหลังเวลาโหลดใช้เน็ทแรงๆ ไม่เป็นแบบนี้เลยครับ ส่วนใหญ่เน็ทที่ช้าๆ เวลาโหลดจะเป็นแบบนี้

เอา ghostxp ของจีนไปลอง แหล่มมาก ปล. หาภาษาไทย มาลงเอาเองเด้อ

dordeg's Avatar

ผมมีแบบ Window XP Student SP2
    แระก็ แบบว่าเอา Student SP2 มาSP3 Integrate เข้า แระก็ใส่IE7+WMP11+ Driver SATA เข้าไปแร้ว ผมทำเองกับมือสนใจมะ

Banned
    รังสิต ,นวนคร ,ประตูน้ำพระอินทร์

ผมขอด้วยคนครับอยากได้มานานแล้ว หา LOAD ตามบิตไม่ได้เพราะเน็ตความต่ำครับ ถ้าย้งไงส่งมาที่ เกรียงศักดิ์ แก้วกาหลง 130/48 ถ.พหลโยธิน อ.วังน้อย จ.อยุธยา 13170 (อย่าลืมบอกหมายเลขบัญชีมาด้วยนะครับจะโอนเงินเข้าให้) ถ้า่ได้ความยังไงช่วย MAIL มาบอกที่ kalong_09@hotmail.com หรือ sak_06@sanook.com (xpsp2 student)
    ขอบคุณมากตรบ

Bookmarks

Bookmarks