Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา bioshock เรื่องการเล่นไม่ได้ อินสตอไม่ได้ อื่นๆเข้ามาคุยกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา bioshock เรื่องการเล่นไม่ได้ อินสตอไม่ได้ อื่นๆเข้ามาคุยกัน

เรื่องการอินสตอไม่ได้เห็นเขาบอกว่าไม่เกี่ยวกับแผ่นแท้แผ่นก้อบนะรู้สึกว่ามันต้องไปโหลดแพทมาอ่ะ

เพื่อนๆใครเล่นได้แล้วก็เข้ามาบอกกันหน่อยนะ

ตกลงต้องโหลด แพท มาลงก่อนหรอครับ

คือผมลงแล้วช่วงโหลด แพท อ่ะครับ โหลดไม่ได้แล้ว

มันเป็นประมาณถามหาแผ่นอ่ะครับ พอหาแผ่นไม่เจอ

กลายเป็นว่าที่ติดตั้งเกมทั้ง หมด ถือ ว่าไม่สมบูรณ์ครับ

ไครมีวิธีลงเกมนี้บอกกันบางนะครับ

แบบว่าไม่อยากโหลดเกมมาแล้วใช่ไม่ได้ครับ ตั้ง 6.3 GB

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

ถ้าทุกเกมทำแบบนี้หมด...มีหวังซี้แหง่ๆ.....อิอิ

Comment

ลงdriverการ์ดจอให้ใหม่ที่สุดก่อนครับเข้าไปในส่วนSupportด้วยนะคับ ว่ามีpatchDriverของเกมนี้อยู่รึปล่าวครับ แต่ATIมีแน่ๆ Nvidiaไม่แน่ใจ^^

แผ่นแท้(แท้เท่านั้นนะครับ)การลงก็เปิดNetไว้ด้วยครับ ต้องผ่านnetด้วยครับ ^^ ไม่งั้นจะinstallไม่ได้ครับ

ส่วนถ้าโหลดเอาก็รอโหลดใหม่เลยครับ ตัวที่ลงได้จิงๆเท่าที่รู้ตอนนี้ยังไม่มี ตอนนี้ทางต่างประเทศแก้ได้แล้วแต่กำลังทดสอบอยู่ครับ^^

เล่นdemoเกมนี้แล้วปวดหัวดีแฮะ กลับไปเล่นLostPlanetกะวินนิ่งต่อดีก่า ^^'

Comment

งั้นที่โหลดมาคงต้องลบทิ้งสิครับ..............ว้าแย่จัง

Comment

Working...
          X