คือผมใช้เคสแบบเล็กอะครับ (slim case) ผมใช้ ยี้ห้อ P&A แล้ว power supply ที่ติดมากับตัวเคส เกิดพังขึ้นมา(พัดลมพังครับพังแบบไม่รู้ตัวแล้วไหม้เลย) ทีนี่ผมจะหาซื้อตัวใหม่ครับ แต่อยากขอคำแนะนำยี้ห้อหน่อยครับ ตอนนี่ผมใช้ ยี้ห้อจากไต้หวัน Y-Tech อะไรนี่หละครับ ไฟไม่นิ่งแล้วไม่ครบด้วยครับ เครื่องดับบ่อยบางทีก็หน้าจอน้ำเงินซะงั้น ตอนนี่ที่ผมมองๆไว้ก็ คือเอาไฟนิ่งวัตไม่เยอะเท่าใดเพราะไม่มีอุปกรณ์แรงๆ ยี้ห้อที่มองไว้คือ Delux, DTech, MC, 3 ตัวนี่นะครับ ท่านผู้รูช่วยแนะนำทีครับว่า 3 ยี้ห้อนี่ตัวไหนเสถียนที่สุดครับ ขอบคุณครับ
ปล.อันนี่ เสปกผมครับ
CPU P4 2.8 (ไม่ใช้ HT)
RAM 1 GB DDR1 333
M/B Asrock P4i65GV
GeForce FX5500
HDD SATA1 80 GB