Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดบิตไฟล์rar แต่เปิดไฟล์ไม่ได้ติดpassword

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลดบิตไฟล์rar แต่เปิดไฟล์ไม่ได้ติดpassword

ผมได้โหลดบิตไฟล์rarมาแต่เปิดไฟล์ไม่ได้ติดpasswordขอคำแนะนำและวิธีแก้password ไฟล์ rar ด้วยครับ ขอบคุณครับ

ท่านคาดว่าพาสมันกี่ตัวอ่ะ ถ้าไม่เยอะก็แกะไม่นาน แต่ก็พอสมควรนะ แต่ถ้าเยอะก็เลิกคุย หุหุ....

Comment

กลับ ไป ที่หน้าที่ไฟล์ในเว็ป bit ที่โหลดมา เพื่อ ดูว่า เขา อาจ pass ในหน้านั่น ถ้ามี รหัส ของไฟล์ แล้วคนเอามาปล่อย ไม่บอก รัปรอง มี คอมเม้นด่าแน่นอนครับ หรือ... ถาม จากผู้ปล่อย เลยครับ

Comment

อ่านตรงที่เจ้าของไฟล์เค้าเขียนดีๆ มีแน่นอน

Comment

Working...
        X