Announcement

Collapse
No announcement yet.

Athlon X2 หมดตลาด ใครพอรู้กำหนดส่งของของพันทิพย์บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Athlon X2 หมดตลาด ใครพอรู้กำหนดส่งของของพันทิพย์บ้างครับ

ผมไปพันทิพย์มา จะซื้อแค่ Athlon X2 ตัวเดียวเนี่ย หาซื้อไม่ได้เลยครับ เค้าบอกว่าของหมด
    หมดทุกร้านเลยด้วย ไม่เหลือซักร้านเลย เดินจนขาลากทีเดียวเชียว

อยากรู้ว่าของจะมาส่งเมื่อไหร่อะครับ จะได้ไปซื้อมาซักที นั่งหง่าวอยู่หลายวันและ ใครรู้บอกทีน่ะครับ

ผมเคยถามทั้ง D-COm และCOM7 เขาบอกว่า AMD เลิกผลิต CPU X2 SK939 ทุกรุ่น(จริงเท็จอย่างไรผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับ)

Comment

ตามหา 940 อะครับ ไปมา ไม่มีร้านไหนมีของในสต๊อค เลยซักร้าน

อยากรู้ว่าของล๊อตต่อไปจะมาวันไหนจะได้ซื้อคอมมาทำงานซักที

Comment

ถึงว่าสิครับเมื่อวานไปหาของตั้งนานไม่มี
        มีก็โก่งราคากันน่าดู X2 3600+ AM2
        ขายกันตั้ง 6500 บ. ทั้งๆที่มีคนในเว็บ
        แนะนำให้ผมว่า ประมาณ 4900บ.นะ แพงจริงๆ

Comment

Working...
        X