Announcement

Collapse
No announcement yet.

ศูนย์ INGRAM,DCOM อยู่แถวไหนบ้างครับ จะเอาของไปเครม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ศูนย์ INGRAM,DCOM อยู่แถวไหนบ้างครับ จะเอาของไปเครม

ศูนย์ INGRAM,DCOM อยู่แถวไหนบ้างครับ จะเอาของไปเครม
    จะเอา dvd,hdd ไปเครมครับ ศูนย์อยู่แถวไหนบ้าง มีเบอร์ด้วยก็ดีครับ
    บ้านผมอยู่แถวปากเกร็ด

ว่าแต่เอา hdd ไปเครมนี่ได้ของกลับมาเลยหรือป่าวครับ แล้วบอกว่ามันเป็นอะไรกันมั่ง

ขอบคุณครับ

แผนที่บริษัท Ingram Microครับ (แต่เขารับเคลมที่นี่หรือที่อื่น ไม่รู้ครับ รอผู้รู้ตอบละกันครับ ^^")

Comment

Originally posted by hczsvbcz View Post
      แผนที่บริษัท Ingram Microครับ (แต่เขารับเคลมที่นี่หรือที่อื่น ไม่รู้ครับ รอผู้รู้ตอบละกันครับ ^^")

ขอบคุณหลายๆครับ

Comment

Originally posted by hczsvbcz View Post
        ตกลงรับเคลมที่นี่ใช่ไหมครับ เผื่อมีปัญหาบ้าง จะได้ไปถูก

Comment

โทรไปถามมาเมื่อเช้าครับ
          เค้าบอกรับเครม 2 ที่
          1.ทองหล่อ (ในแผนที่ๆท่านโพสต์ครับ)
          2.พันทิปชั้น 4 (หยุดเฉพาะวันจันทร์)

Comment

Originally posted by tupac View Post
            โทรไปถามมาเมื่อเช้าครับ
            เค้าบอกรับเครม 2 ที่
            1.ทองหล่อ (ในแผนที่ๆท่านโพสต์ครับ)
            2.พันทิปชั้น 4 (หยุดเฉพาะวันจันทร์)

Ingram ทีพันทิพย์ หยุด อาทิตย์ จันทร์ วันหยุดนขัตฤกษ์ครับผม

Comment

ฝากเคลมได้ตามร้านขายปลีกทั่วไปงับ

Comment

ถ้าอยากได้ของไวไวนะครับ ไป ทองหล่อครับ เร็วที่สุดแล้ว ตึก ที่ไปอย่าคิดว่ามันใหม่นะครับ โคตรๆๆๆเก่า สุดๆๆๆทางขึ้นโคตร น่ากลัว ไปอยู่ต้องนั่ง ทำไม ไม่รุ้ สาย รถเมลืที่ผ่าน 40 ครับ

Comment

Originally posted by สายตรวจ View Post
                  ถ้าอยากได้ของไวไวนะครับ ไป ทองหล่อครับ เร็วที่สุดแล้ว ตึก ที่ไปอย่าคิดว่ามันใหม่นะครับ โคตรๆๆๆเก่า สุดๆๆๆทางขึ้นโคตร น่ากลัว ไปอยู่ต้องนั่ง ทำไม ไม่รุ้ สาย รถเมลืที่ผ่าน 40 ครับ
                  ผมพึ่งโทรไปเมื่อกี้เรื่องhdd
                  ผมถามเค้าว่าได้ตัวใหม่ประมาณวันไหน(พอดีวันก่อนไปของหมด) เค้าบอกว่าคงต้องเป็นหลังวันศุกร์เป็นต้นไปครับ
                  เพราะเค้าบอกว่ากำลังย้ายสำนักงานใหญ่อยู่ เกรงว่าจะไม่สะดวก
                  ใครที่เอาของไปเครมที่ศูนย์ทองหล่อก็ไปสักอาทิตย์หน้ากำลังดี

Comment

แล้ว d-comล่ะครับ ที่ไหน

Comment

Originally posted by zerocs View Post
                      ฝากเคลมได้ตามร้านขายปลีกทั่วไปงับ
                      แล้วนี่เป็นเหตุให้ผมไม่ซื้อของมือ 2 ไงครับ คือซื้อมือ 1 ร้านไหน ผมก็เคลมร้านนั้นแหล่ะครับ ไม่มีเวลาวิ่งไปเคลมของที่ศูนย์ด้วย แล้วถ้าอุปกรณ์ไหนเสีย ก็ขายให้พนักงานในร้านไปเลย ซื้อใหม่ ผลักภาระการเคลมให้ร้านไปด้วย แบบนี้หมดปัญหาเรื่องไม่มีเครื่องเล่น หรือรอเคลมของ อิอิ

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
                        แล้ว d-comล่ะครับ ที่ไหน
                        พันทิพย์ชั้น 5 (ชั้น IT City เดินไปหลังๆตรงแถวๆที่จอดรถ) กับบางนา (ถ้าจำไม่ผิดเห็นมีคนบอกว่าย้ายศูนย์ใหญ่ไปบางนาแล้ว)

Comment

Working...
                        X