Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ยี่ห้อ Rich มันเป็นงัยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ยี่ห้อ Rich มันเป็นงัยครับ

เนื่องด้วยวันนี้บังเอิญผ่านไปแถวพันทิพเลย แวะดู เห็นขายเกลื่อนมาก ราคาถูก หน้าตาดี มีชาติตระกูล แต่ประสิทธิภาพมันเป็นงัยบ้างครับ เพราะถ้ามันโอเค ผมจะไปซื้อ 660วัตต์ มาใส่สักตัว ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ลองยกดูหนักป่าว ที่เหลือวัดดวง

Comment

อันนี้ต้องลองเสี่ยงเอาเองนะคับ ถูกวัตสูง รับประกันร้าน

Comment

ชื่อไม้คุ้น นะ

Comment

ดากๆ ครับ แต่ถ้าโชคดีก้ออาจเจอเพชรในตมได้ครับ

Comment

ลองดูสิครับแล้วมาบอกผมด้วย อิๆ

Comment

ก็ใช้อยู่ครับ เคยต่อพัดลมเข้าไปเยอะ มีไฟไม่พอเหมือนกัน แต่ถ้าใช้ไฟไม่มากก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ 550W ราคาแค่ 450 บาทเอง watt ละไม่ถึงบาท แต่แน่นอนครับ วัตต์ไม่เต็มแน่นอน ด้านความนิ่งก็โอเคครับ มีแกว่งเล็กน้อย

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ งั้นเพิ่มตังซักหน่อยซื้อของดีๆ เอาชัวร์ดีกว่าถ้างั้น

Comment

ยี่ห้อ Rich นี่มันทำพวก keyboard+mouse นิ ...ชุดละ 150 ซื้อมาต้องปาทิ้งครับ แต่ถ้าเป็น psu แนะนำ Delux คงดีก่า...แพงอีกนิด

Comment

Working...
                  X