Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Lost Planet กระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Lost Planet กระตุก

เล่น Lost Planet กระตุก
    cpu Celeron D 2.5
    ram DDR/400 1.GB
    VGA 7600GT
    เปลี่ยนอะไรดี

เพิ่มramเปลี่ยนcpu ไม่ก็ปรับให้มานlowลงมาหน่อย

Comment

เปลี่ย CPU ด่วนครับ

Comment

ของผมเล่นต้องปรับ low น่ะครับ จะได้ประมาณ 20-30 fps
        E2160 @ 3.0GHz
        Kingston 1G*2 667
        GALAXY 7600GS DDR3 @ 560/814
        เล่นบน XP ไม่ต้องเดาเลยว่าต้องเปลี่ยนอะไร....อิๆๆๆ

Comment

cpu Celeron D 2.5เจ้าปัญหา

Comment

ของผมปรับ High หมดก็ไม่มีปัญหานะยังไม่กระตุก แต่เมาส์มันช้าไปอะเปลี่ยนได้มะ ในด่านแรกกรีนอาย ขนาดแบบง่ายยังไม่ผ่านเลย FPS ก็ประมาณ 34 ถ้าหมอกฝุ่นเยอะๆ ก็ 24-27 ได้มั้งไม่แน่ใจ

Comment

ของผมปรับ High หมดก็ไม่มีปัญหานะยังไม่กระตุก แต่เมาส์มันช้าไปอะเปลี่ยนได้มะ ในด่านแรกกรีนอาย ขนาดแบบง่ายยังไม่ผ่านเลย FPS ก็ประมาณ 34 ถ้าหมอกฝุ่นเยอะๆ ก็ 24-27 ได้มั้งไม่แน่ใจ
              หน้า menu ใช่มะคับที่ว่าช้ามากมาย ใช้ driver 7.7/7.8 แล้วหายคับ ไม่ก้ออัพเดท patch เกม หายเหมือนกัน ^^"

Comment

CPU ครับ

Comment

CPU+Mainboard เพิ่มแรมหน่อยก็ดีครับ 2GB ไหวอยู่

Comment

ไปปรับ Option สูงไปปาว นะ
                    ปรับต่ำๆ น่าเล่นจะใหว นะ

Comment

CPU ไม่ไหวงิ มันประมวลผลไม่ทันคับ

Comment

Originally posted by VooDooXT View Post
                        หน้า menu ใช่มะคับที่ว่าช้ามากมาย ใช้ driver 7.7/7.8 แล้วหายคับ ไม่ก้ออัพเดท patch เกม หายเหมือนกัน ^^"
                        หน้าเมนู หน้าไหนครับหน้าพวก Newgame Continue อะหรอ ก็ไม่ช้านิครับ หรือว่าผมดูผิด

จำไม่ได้แล้วอะว่าใช้ 7.7 หรือ 7.8 ดูยังไงหรอครับ

ส่วนที่ช้าหมายถึงความเร็วเมาส์ครับแบบ SF Counter ไรเงี้ยผมใช้ 100 ประจำ

ตอนนี้ไปปรับไรมันก็ไม่รู้ก็พอเล่นได้ครับ หนุกดีแต่เหงาๆ ไปนิด แผนที่กว้างวิ่งโครตช้า

Comment

แล้วอีกอย่าง อัพเดทแพทที่ไหนหรอครับ

Comment

UP CPU+RAM น่าจะพอลื่นๆได้

Comment

ยังไม่มีตังเปลี่ยน ขายของเก่าได้ประมาณเท่าไหร่ครับ
                              cpu Celeron D 2.5
                              ram DDR/400 1.GB
                              VGA 7600GT

Comment

Working...
                              X