Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Lost Planet เก่งๆ เข้ามาทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Lost Planet เก่งๆ เข้ามาทีครับ

คือปืนผมเป็นปืนกลมีลูกสุนตอนสู้กับ Green Eye แค่ 300 นัด พอหมดก็ทำไรไม่ได้เลยอะ วิ่งก็ช้า กด X ก็กลายเป็นเดิน ทำไงอะครับ

งง ผ่านแล้วครับ ไปเอาหุ่นยนมายิงมันแปปเดียวเอง -*-

ไป Mission 1 ต่อ

Comment

แล้วก็ผ่านไม่เป็นอีกเช่นเคย ฆ่าแมงมุมตัวเล็ก ตัวใหญ่ก็แล้ว แต่มันเป็นทะเล-มหาสมุทรอะครับจะผ่านไปยังไงอะ
      Attached Files

Comment

-*- ท่านก็เดินเข้าตึกไปครับ หุ่นหนะทิ้งไปเลยครับ เดินไปเรื่อยๆ

Comment

เกมทุกเกมย่อมมีทางไปของมันคับ แต่ต้องพลิกแพลงกับมันหน่อย แต่สำหรับคนที่เล่นเกมมาเยอะ
          ก็จะรู้ มุขของมันโดยไม่ต้องเดาซะให้ยากเลยครับ ( ต่อไปจะต้องไปยังไงและทางไหนอย่างเก็มนี้พออกมาประมาณ ไม่ถึง 3 วัน ก็มีคนจบซะแล้ว ทั้งๆที่ผมยังไม่ได้เล่นเลยก็มีครับ )
          Last edited by amppeter; 27 Aug 2007, 19:16:53.

Comment

ตอนนี้ไปถึง บอสตัวที่มันหมุนๆ แล้วครับ ในนั้นที่มีคล้ายๆ ลาวาอะ แสบตามาก FPS ตกฮวบ

เจอบอสตัวนี้กระตุก เลยครับ -0- จะยิงหางมันก็ย๊ากยาก

Comment

เล่นแบบฮาดแล้วยากโคตรพอมีแบบเอ็กตรีมมายิ่งโคดยากไม่มี T-ENG ให้เก็บด้วยหละ
              ไม่รู้ว่าจาผ่านยังไงเล่ยไม่เล่นซะเรย 555

Comment

T-ENG มันทำไรได้ง่ะเพิ่มเลือดหรอ

Comment

Working...
                X