Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอรบกวนขอโปรแกรมตัดต่อวิดีโอ ที่สามารถใส่รูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอรบกวนขอโปรแกรมตัดต่อวิดีโอ ที่สามารถใส่รูป

รบกวนทุกท่านที่ใจดี และรู้ว่ามีโปรแกรมอ่ะไรที่สามารถที่จะเอารูปภาพเป็นรูปๆ ใส่ลงไปในไฟล์วิดีโอ โดยที่รูปในวิดีโอไม่ได้เป็นแค่รูปเดียวเต็มจอ อยากให้สามารถใส่รูปหลายๆ รูปลงไปได้ในเฟรมๆ เดียว แล้วก็มีการเคลื่อน ขึ้นๆ ลงๆช้าได้ในแต่ล่ะรูป จะเอาไปทำเป็นเอมวีจากรูปถ่ายงานของมหาลัยอ่ะครับ รบกวนด้วยนะครับ เร่งด่วนมากด้วยก่อนพรุง่นี้ T^T (วิชาการพรุ่งนี้แล้ว)

ขอบคุณล่วงหน้าเจ้าคร้าบบบ

ท่านก็เอาไฟล์ภาพเข้าโฟโต้ชอปก่อน ทำให้เป็นหลายๆรูป แล้วค่อยเอาลง Movie Maker ก็ได้ครับ

หรือลองใช้ Sony Vegas ดูนะ โปรแกรมอื่นผมไม่เคยใช้อะ

Comment

ฉลองครบ 500 รี

ขอบคุณคับ มีวิธีที่เดิ้ลกว่านี้มั้ยครับ แบบโปรแกรมเดียวเสร็จเบ็ด

Comment

ดัลๆ

Comment

Working...
        X