Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวแปลง จอยPS2 เล่นกับคอมซื้อได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวแปลง จอยPS2 เล่นกับคอมซื้อได้ที่ไหนครับ

เห็นมีเพื่อนๆ บอกว่า ใช้จอยPS2 แล้วใช้ตัวแปลง ไอ้ตัวแปลงนี่หาซื้อได้ที่ไหนครับ พอดีจะเอามาเล่นวินนิ่ง นะครับ ขอบคุณครับ

10^3 tip ครับ ซื้อแบบ usb 1อัน เสียบได้ 2 จอย สามารถใช้อนาล็อกได้ แบบ usb ไม่ต้องลงไดร์เวอร์
    ถ้าไปซื้อแบบเสียบพอร์ต ปริ๊นเตอร์ ใช้ได้เหมือนกัน ต้องลงไดร์เวอร์ด้วย ใช้อนาล็อกไม่ได้

แนะนำซื้อแบบ usb อยากเล่นด้วยมั้งจังวินนิ่ง

Comment

พันทิปครับ ประมาณ 200+

Comment

ผมหาได้ที่สะพานเหล็กแฮะ....

Comment

ผมว่า มี ทุกที่ที่ มีสินค้า it ครับแต่ราคา จะต่างกัน

ที่ผมเห็นมีก็ พันธิป zeer themallงาม cenลาดพร้าว คลองถม สะพานเหล็ก itสแคว

ที่เคยเห็นนะ

Comment

Working...
          X