Announcement

Collapse
No announcement yet.

pes 2008 ออกวันไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• pes 2008 ออกวันไหน

มันออกวันไหนครับ แล้วมีเดโม ให้ลองเมื่อไหร่ครับ ใครรู้ช่วยตอบหน่อย เห็นภาพแล้วอยากเล่นจริงๆเลย
    http://www.winningelevenblog.com/

ตัวเกมส์ออกวันที่ 26 ตุลาคม 2550 นี้ครับ ส่วน demo น่าจะมีประมาณ กลางๆเดือนกันยา
    เตรียมอับ คอมได้เลยครับ ตัวเกมส์ประมาณ 7 กิ๊ก ถ้าจะเล่นแบบปรับสุดๆก็ต้อง 8800 สถานเดียวครับ เพราะรองรับ dx 10

Comment

อยากเล่น...เกมนี้จัง น่าสนุกนะ

Comment

demo fifa 08 ออกแล้ว ไม่สวยเลย ขอให้ pes 2008 ขอให้ใกล้เคียงกับ ps3 หน่อยเถอะ ถึงกราฟฟิกจะหนักขนาดต้องถอย 8800gtx ก็ยอม

Comment

Originally posted by ทนายน้อย View Post
          ขนาดต้องถอย 8800gtx ก็ยอม
          *0* ตังเยอะจังแบ่งมั้ง นะ อิอิ

Comment

มันดี

Comment

แล้วการ์ดจอ 8600 GT เล่นได้มัยครับ

Comment

Working...
              X