Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชั่วโมงนี้เมนบอร์ด Asus ตัวไหนน่าใช้สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

M2A-VM ครับ ตามด้วยคนชิบเซ็ทATIมันต้องเวิร์คกะCPU AMDแน่ๆ(แต่กระผมใช้ECS690GM)

Comment

Originally posted by jc4211 View Post
      แล้วตัว M2A-VM กะ M2NPV-VM ตัวไหนน่าใช้ก่ากันครับ ออแล้วตัว M2A-VM นี้ทำไมถึงไม่ค่อยมีคนขายอะงับหรอว่ามันเป็นตัวใหม่ก้อเลยยังไม่ค่อยมีคนใช้
      คงเป็นเพราะออกทีหลังด้วย(นานมาก) ออกมาตอน nforce ติดตลาดไปเป็นชาติแล้ว แล้วก็ราคาสูงกว่านิดหน่อย-พอสมควร จึงไม่เป็นที่นิยมในไทยเท่าไหร่ส่งผลให้หาออนบอร์ด ATI ยากหน่อยนึงแต่ยังพอหาได้ แต่ ณ ตอนนี้ถือว่าคุ้มกว่าเพราะยี่ห้อเมนบอร์ด+สเปกของชิปออนบอร์ดตัวนี้มันแรงกว่า

Comment

แนะนำ M2N-E เลยครับ เพิ่มตังหน่อย 400 เองแต่คุมเกินกว่า 400 เยอะเลย OC ก็ไม่เบาเลยบอกให้ ถ้าจะ OC ไกลๆมากๆให้เล่นตัวอื่นแพงๆไป แต่เดิมๆก็เนียนอย่าบอกใคร 55555555+

Comment

M2a-Vm อีกเสียงครับ

Comment

M2N-E ครับ

Comment

Working...
            X