Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU พัง อาการ เป็นยังไง ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU พัง อาการ เป็นยังไง ครับ

CPU พัง อาการ เป็นยังไง ครับ

เปิดไม่ติด เงียบไปเลย

Comment

ควันขึ้น มีกลิ่นตุตุ

Comment

ไม่มีไฟ อะไรติดเงียบเหมือน ไม่ได้เสียบปั้กไฟ ใช่มัย ครับ

Comment

ไฟขึ้นแต่เงียบ

Comment

เปิดแล้วนิ่ง อิอิ

Comment

เงียบ ไม่ก็มีกลิ่นไหม้

Comment

แสดงผลผิดพลาด เช่น รูปภาพมีสีแปลกๆขึ้นมา ดูหนังแล้วมีเส้นขีดๆขึ้นมา [อันนี้เป็นกับตัวเอง]
                มีอาการค้่างขณะใช้งานคอมพิวเตอร์บ่อยครั้ง
                ใช้งานอยู่ๆ แล้วเครื่องดับไปเองบ่อยครั้ง
                เปิดเครื่อง ไฟเข้า M/B แต่ เครื่องไม่บูตขึ้นอะไรเลย
                มีกลิ่นไหม้ภายในคอมพิวเตอร์
                Last edited by tArIbAn; 29 Aug 2007, 15:50:42.

Comment

มีไฟแต่เงียบ ไปเห็นของพี่มา

Comment

ผมพึ่งเป้นกับ athlonxp 2500+

ไม่มีควันตรงกลางๆ cpu จะเป็นดำๆดมดูแล้วเหมือนซากหมาตาย

Comment

แล้ว ไอ้ที่ไฟHDDติดค้าง กับ ไฟ power ติด กระพิบนี่มันยังไงครับ

Comment

Originally posted by 320i View Post
                        แล้ว ไอ้ที่ไฟHDDติดค้าง กับ ไฟ power ติด กระพิบนี่มันยังไงครับ
                        เสียบสายไฟ m\b สลับกันป่าวคับ

Comment

Working...
                        X